ผู้โพส

0 จำนวน Like
97 จำนวน Point






คมชัด สมจริง กับ “ เครื่องเล่นบลูเรย์ ” อรรถรสแห่งความบันเทิงทุกรูปแบบ

หมวด Hot Share | โพสเมื่อ 2017-07-27 เวลา 14:42:17
0       32       1350      
Share
 

      แนะนำ Blu-ray (เครื่องเล่นบลูเรย์) เทคโนโลยีการรับชมภาพที่ดีกว่า DVD สัมผัสสุนทรีย์ที่มากกว่าความบันเทิงกับ Samsung Blu-Ray BD-J4500 เครื่องเล่นบลูเรย์จากไทยซัมซุง

     ความสามารถรองรับตัวแปลงสัญญาณ รูปแบบไฟล์ได้หลากหลาย ทำให้สามารถเข้าถึงและเพลิดเพลินกับคอนเทนต์ต่างๆ ไม่ว่าจะเป็น วิดีโอ รูปภาพ ไฟล์เสียงได้หลากหลายมากขึ้นอย่างที่ไม่เคยมีมาก่อน โดยรองรับรูปแบบวิดีโอยอดนิยมมากมาย เช่น Flash , QuickTime รวมไปถึงไฟล์ VOB จาก DVD นอกเหนือจากเพลง MP3 แล้ว คุณยังสามารถฟังเพลงจากไฟล์ FLAC ที่ไม่มีการบีบอัดข้อมูล รวมถึงไฟล์ .WMA, .OGG, .WAV และอื่นๆ อีกมากมาย คุณสามารถดูรูปภาพในรูปแบบ JPEG ที่ได้รับความนิยม รวมไปถึงไฟล์ PNG, GIF และอื่นๆ

     Samsung Blu-Ray BD-J4500 เครื่องเล่นบลูเรย์ พร้อมฟีเจอร์ BD Wise Web จากซัมซุง สามารถรับชมเว็บวิดีโอด้วยคุณภาพระดับ high definition บนหน้าจอทีวีของคุณ ฟีเจอร์ดังกล่าวจะปรับปรุงวิดีโอบนอินเทอร์เน็ตโดยอัตโนมัติ ด้วยการเพิ่มคุณภาพของภาพเพื่อให้คมชัดมากขึ้น ขณะที่ข้อความต่างๆ จะอ่านง่ายขึ้น BD Wise Web สามารถปรับอัตราส่วนวิดีโอ ขอบภาพไม่ถูกตัดออก ทำให้อรรถรสในการรับชมไม่สะดุด สำหรับข้อมูลตัวเครื่องพร้อมฟังก์ชั่นพิเศษต่างๆยังสามารถติดตามอ่านเพิ่มเดิมได้ที่ http://www.samsung.com/th/audio-video/blu-ray-dvd-player/

 

Please take out with full credits:




TAGS





อีเมล์   รหัสผ่าน  

สามารถตอบแสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น คลิกเข้าสู่ระบบสมัครสมาชิกได้ที่นี่


ความคิดเห็นที่ #32
+0


วันที่ 2019-07-11 05:28:44   
ความคิดเห็นที่ #31
+0

[URL=https://www.shivgangapackersmovers.com/] Packers and Movers Chandigarh[/URL] [URL=https://www.shivgangapackersmovers.com/packers-and-movers-in-chandigarh.html] Packers and Movers in Chandigarh[/URL] [URL=https://www.shivgangapackersmovers.com/packers-and-movers-in-panchkula.html] Packers and Movers in Panchkula[/URL] [URL=https://www.shivgangapackersmovers.com/packers-and-movers-in-mohali.html] Packers and Movers in Mohali [/URL]

วันที่ 2019-07-11 05:28:20   
ความคิดเห็นที่ #28
+0

Packers and Movers Indore - Call 09303355424, Local Household Shifting in Indore, Domestic Home Relocation from Indore, International Home Relocation from Indore, Office Shifting within Indore, Car and Bike Transportation from Indore, Safe Packing and Moving Services. Packers and Movers Indore @ https://www.manishpackersmoversindore.in/ Packers and Movers Gurgaon @ https://www.manishpackersmoversindore.in/packers-movers-gurgaon.html Packers and Movers Kolkata @ https://www.manishpackersmoversindore.in/packers-movers-kolkata.html Packers and Movers Mumbai @ https://www.manishpackersmoversindore.in/packers-movers-mumbai.html Packers and Movers Bhopal @ https://www.manishpackersmoversindore.in/packers-movers-bhopal.html Packers and Movers Raipur @ https://www.manishpackersmoversindore.in/packers-movers-raipur.html Packers and Movers Nagpur @ https://www.manishpackersmoversindore.in/packers-movers-nagpur.html Packers and Movers Jabalpur @ https://www.manishpackersmoversindore.in/packers-movers-jabalpur.html Packers and Movers Ahmedabad @ https://www.manishpackersmoversindore.in/packers-movers-ahmedabad.html Packers and Movers Delhi @ https://www.manishpackersmoversindore.in/packers-movers-delhi.html Packers and Movers Pune @ https://www.manishpackersmoversindore.in/packers-movers-pune.html Packers and Movers Jaipur @ https://www.manishpackersmoversindore.in/packers-movers-jaipur.html

วันที่ 2018-12-02 10:32:18   
ความคิดเห็นที่ #26
+0


วันที่ 2018-11-16 14:28:38   
ความคิดเห็นที่ #25
+0


วันที่ 2018-11-16 14:28:32   
ความคิดเห็นที่ #24
+0


วันที่ 2018-11-16 14:28:25   
ความคิดเห็นที่ #23
+0


วันที่ 2018-11-16 14:28:16   
ความคิดเห็นที่ #22
+0


วันที่ 2018-11-16 14:28:07   
ความคิดเห็นที่ #21
+0


วันที่ 2018-11-16 14:27:56   
ความคิดเห็นที่ #20
+0


วันที่ 2018-11-16 14:27:47   
ความคิดเห็นที่ #19
+0


วันที่ 2018-11-16 14:27:37   
ความคิดเห็นที่ #18
+0


วันที่ 2018-11-16 14:27:18   
ความคิดเห็นที่ #17
+0

[url=http://bestpackersandmovers.co.in/packers-and-movers-nashik/]packers and movers nashik[/url] [url=http://bestpackersandmovers.co.in/packers-and-movers-nagpur/]packers and movers nagpur[/url] [url=http://bestpackersandmovers.co.in/packers-and-movers-goa/]packers and movers goa[/url] [url=http://bestpackersandmovers.co.in/packers-and-movers-shillong/]packers and movers shillong[/url] [url=http://bestpackersandmovers.co.in/packers-and-movers-guwahati/]packers and movers guwahati[/url]

วันที่ 2018-11-16 14:27:01   
ความคิดเห็นที่ #16
+0


วันที่ 2018-10-26 16:12:14   
ความคิดเห็นที่ #15
+0


วันที่ 2018-10-26 16:11:59   
ความคิดเห็นที่ #14
+0


วันที่ 2018-10-26 16:11:50   
ความคิดเห็นที่ #13
+0


วันที่ 2018-10-26 16:11:42   
ความคิดเห็นที่ #12
+0


วันที่ 2018-10-26 16:11:34   
ความคิดเห็นที่ #11
+0


วันที่ 2018-10-26 16:11:27   
ความคิดเห็นที่ #10
+0


วันที่ 2018-10-26 16:11:06   
ความคิดเห็นที่ #9
+0


วันที่ 2018-10-26 16:10:51   
ความคิดเห็นที่ #8
+0


วันที่ 2018-10-26 16:10:43   
ความคิดเห็นที่ #7
+0


วันที่ 2018-10-26 16:10:33   
ความคิดเห็นที่ #6
+0


วันที่ 2018-10-26 16:09:43   
ความคิดเห็นที่ #5
+0


วันที่ 2018-09-28 11:49:49   
ความคิดเห็นที่ #4
+0


วันที่ 2018-02-17 19:09:33   
ความคิดเห็นที่ #3
+0


วันที่ 2017-12-16 18:35:06   
ความคิดเห็นที่ #2
+0

Nice! I want you to thank for your time of this wonderful read!!! Your blog posts are more interesting and informative. I very like and visit regularly. hill climb racing 2 - happy wheels

วันที่ 2017-09-21 14:42:25   
ความคิดเห็นที่ #1
+0

Thanks for sharing. I hope it will be helpful for too many people that are searching for this topic. - happy wheels - impossible game - roll the ball

วันที่ 2017-08-04 11:46:43   
imot_1.gif imot_11.gif imot_12.gif imot_13.gif imot_14.gif imot_16.gif imot_2.gif imot_3.gif imot_10.gif imot_5.gif imot_6.gif imot_8.gif imot_15.gif imot_9.gif nine_01.gif imot_7.gif nine_03.gif imot_4.gif nine_16.gif nine_19.gif nine_30.gif nine_15.gif nine_13.gif nine_02.gif
Advertisement
เพราะหรอกถึงหยอกเล่น ใครจะโดนหยอก หรือ ใครจะรู้ทัน ติดตามได้ในรายการหยอกหยอกคลิก!!!